ข้อมูลครูและบุคลากรทางการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 1

รวมจำนวนบุคลากร ในโรงเรียน แยกตามวิชาเอก 1,440 คน

ข้อมูลครู และบุคลากรทางศึกษา

คำนำหน้า ชื่อ - นามสกุล เพศ โรงเรียน ตำแหน่ง วิทยฐานะ วิชาเอก รูปภาพ
นาง ปนัดดา เข็มนาค หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว ดวงนภา รัตนดวง หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์ทั่วไป
นาง จุฬาพร สุยะ หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู ชำนาญการ ปฐมวัย
นาง สุวิมล คำอินทร์ หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู ชำนาญการพิเศษ การจัดการทั่วไป
นางสาว ศิริลักษณ์ ณ ลำปาง หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง นฤมล จอมคำ หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย สุรชัย วรรณเลิศ ชาย พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาย สมเกียรติ์ แก้วปินตา ชาย พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู ชำนาญการพิเศษ การบริหารการศึกษา
นาย อิทธิ ทุ่งเก้า ชาย พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ หลักสูตรและการสอน
นางสาว ฐิติวรดา คำเขียว หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การศึกษาปฐมวัย
นาย จิรภัทร จอมประเสริฐ ชาย พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาง ญานิกา พรหมเสน หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การจัดการทั่วไป
นางสาว ปรียาภรณ์ บัวทรายคำ หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาย กิตติภพ เนียมพุ่มพวง ชาย บ้านปงวัง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นาง พิกุล เกิดผล หญิง บ้านปงวัง ครู ชำนาญการ สังคมศึกษา
นาย สุทิน บุตรคำลือ ชาย บ้านปงวัง ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
นาย ทินกร คำเครือ ชาย วัดบ้านแลง ช่างครุภัณฑ์ชั้น 3 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาย ปัญญา ใจหาญ ชาย บ้านแม่อาง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง ธัญวัลย์ วงศ์น้ำนอง หญิง บ้านแม่อาง ครู ชำนาญการ หลักสูตรและการสอน
นาย นภดล ประทุม ชาย บ้านแม่อาง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาง ชรินทร์รัตน์ โยมงาม หญิง บ้านแม่อาง ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว หัทยา มะโน หญิง บ้านแม่อาง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว อัจฉริยา มโนคกูล หญิง บ้านแม่อาง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว วิไล ติ๊บบุตร หญิง บ้านแม่อาง ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาย วิชัย เรืองยศ ชาย บ้านแม่อาง ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว ศรัณย์ญา ฉายศิริ หญิง บ้านแม่อาง ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว ปรัชญาณทิต ปัญญา หญิง บ้านแม่อาง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ชีววิทยา
นางสาว สุวันนา เขียวโทเครือ หญิง บ้านแม่อาง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นาง นฤมล ยืนยง หญิง บ้านบุญนาค ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บริหารการศึกษา
นางสาว จันทรา อุทัยอินทร์ หญิง บ้านบุญนาค ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว ทรรศิกา คำลือปลูก หญิง บ้านบุญนาค ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว ปวีณ์นุช แก้วบุดตา หญิง บ้านบุญนาค ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว เกศรินทร์ แสนจิตร หญิง บ้านบุญนาค ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ หลักสูตรและการสอน
นาง วัฒนาพร คมใน หญิง บ้านบุญนาค ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ รัฐศาสตร์
นางสาว นภาพร สยงเครือ หญิง บ้านบุญนาค ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว กานต์ธีรา แก้วมา หญิง วัดศรีปรีดานุเคราะห์ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นางสาว ศิรภัสสร คำหลู่ หญิง วัดศรีปรีดานุเคราะห์ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง วิภารัตน์ สรรเสริญ หญิง สบมายสามัคคีวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว ศิราภรณ์ เรือนใส หญิง สบมายสามัคคีวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว บุญพิทักษ์ จำรัส หญิง สบมายสามัคคีวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาง เพียร ทำมาตา หญิง สบมายสามัคคีวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นางสาว วรรณพร เนื่องหล้า หญิง สบมายสามัคคีวิทยา ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง ศรุตา เหมือนจันทร์ หญิง สบมายสามัคคีวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ คอมพิวเตอร์
นาย บุญรอด ไชยแดน ชาย สบมายสามัคคีวิทยา ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว ศิริขวัญ แก้วหล้า หญิง สบมายสามัคคีวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย เทิดเกียรติ ศรีเครือมา ชาย สบมายสามัคคีวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย ธนากร ยะถา ชาย บ้านหัวทุ่ง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาง ชัญญาธร หน่อแก้วมูล หญิง บ้านหัวทุ่ง ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง สุกัญญา ไหวคิด หญิง บ้านหัวทุ่ง ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว เฟื่องลดา หมื่นธรรมชัย หญิง บ้านหัวทุ่ง ครู ชำนาญการพิเศษ การศึกษาปฐมวัย
นาง ดาวจันทร์ ใจอ้าย หญิง บ้านหัวทุ่ง ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นาง ชานิตา จุมปาเครือ หญิง บ้านหัวทุ่ง ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย สมศักดิ์ วงศ์วิชัย ชาย บ้านหัวทุ่ง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ชีววิทยา
นางสาว แสงอรุณ ติ๊บบุตร หญิง บ้านหัวทุ่ง เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บัญชี/การบัญชี
นางสาว อาทิตยา มูลศรี หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นางสาว อารีรัตน์ เมืองอินทร์ หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว พลอยทิพย์ อินชัยยงค์ หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว ขวัญชีวา ฟูชื่น หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย ประกาศิต สิงห์หล้า ชาย นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว แสงจันทร์ มาหลวง หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นางสาว อาภาภรณ์ หอมนาน หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นาง นัยนา เทพนามวงค์ หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ครู ชำนาญการพิเศษ หลักสูตรและการสอน
นางสาว วัชรีวรรณ ถุงเสน หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย สมบุญ ทิฉลาด ชาย นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาย ธีรเดช โยมงาม ชาย นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาย จำเรียง จิระโพธิ์ ชาย นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นางสาว กีรติกานต์ นามปวน หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นางสาว นฤมล กูลใจ หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว สมใจ สายพรม หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย พูนศักดิ์ แก้วศิริ ชาย นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว นาฏยา วงค์ชุม หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครู ชำนาญการพิเศษ การแนะแนว
นาง วิทิตา หาญเหรียญทอง หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว สุภาวรรณ กุณะด้วง หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว วันทนา ปั้นสิน หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่มีวิชาเอก
นางสาว ปิยฉัตร ยาบัว หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว อาริยา วิลาวัลย์ หญิง บ้านป่าตันกุมเมือง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
ว่าที่ร้อยตรี ปริญญา เมืองมูล ชาย บ้านป่าตันกุมเมือง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง นฤมล มาดี หญิง บ้านป่าตันกุมเมือง ครู ชำนาญการ การประถมศึกษา
นาง รุ่งนภา ใจจอมกุล หญิง บ้านป่าตันกุมเมือง ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นางสาว จุฑาทิพย์ ตาบุญมา หญิง บ้านป่าตันกุมเมือง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว อนุจิรา ปั่นโย หญิง บ้านป่าตันกุมเมือง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นางสาว จันทร์ธิวา พรมประดิษฐ หญิง บ้านป่าตันกุมเมือง ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บริหารการศึกษา
นางสาว สุพัตรา บุญสม หญิง บ้านป่าตันกุมเมือง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย ธนิต ลาลุน ชาย วัดน้ำโท้ง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง สุพรรณี ขัตินนท์ หญิง วัดน้ำโท้ง ครู ชำนาญการ การประถมศึกษา
นางสาว ธิดารัตน์ แตงคง หญิง วัดน้ำโท้ง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การศึกษาปฐมวัย
นาย วุฒิพงศ์ สุวรรณจันทร์ ชาย วัดน้ำโท้ง ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง จุฑามาศ ชุ่มเชย หญิง วัดน้ำโท้ง ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์
นาย วุฒิเดช กำลังเก่ง ชาย วัดน้ำโท้ง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นาง จิราพร สุวรรณัง หญิง วัดน้ำโท้ง ครู ชำนาญการพิเศษ หลักสูตรและการสอน
นาย สมเชียง ทิยาว ชาย วัดน้ำโท้ง อื่นๆ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว สุพรรณี ตามล หญิง วัดน้ำโท้ง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว ศิริพร โนชัย หญิง วัดน้ำโท้ง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว ประไพพักตร์ สุวรรณโน หญิง บ้านทุ่งกล้วย ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นางสาว พิชามญชุ์ ไชยเมือง หญิง บ้านทุ่งกล้วย ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง กนกพร อ่ำกลาง หญิง บ้านทุ่งกล้วย ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว อาทิตยา ยะวิญชาญ หญิง บ้านทุ่งกล้วย ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง นิภา สมกุล หญิง บ้านทุ่งกล้วย ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นางสาว นงค์คาร ดวงแก้ว หญิง บ้านทุ่งกล้วย ครู ชำนาญการพิเศษ เทคโนโลยีการจัดการระบบสารสนเทศ
นางสาว สุนันทา วงค์ษายะ หญิง บ้านทุ่งกล้วย ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย ยงยุทธ อุดเป็ง ชาย บ้านทุ่งกล้วย ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นางสาว ดวงพร มณีวงศ์ หญิง บ้านทุ่งกล้วย ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว ปริศนา สมกูล หญิง บ้านทุ่งกล้วย ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ชีววิทยา
นางสาว สุนทรี จุ้ยเจ๊ก หญิง บ้านทุ่งกล้วย ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาจีน
นางสาว กรวรรณ เกิดสุข หญิง วัดบ้านฮ่อง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว จิราพัชร มะลิจันทร์ หญิง วัดบ้านฮ่อง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว มนทกานต์ คงทองสังข์ หญิง วัดบ้านฮ่อง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นาย วิทยา ชมเชย ชาย วัดบ้านฮ่อง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นางสาว จารุพักตร์ ณีวันกูล หญิง วัดบ้านฮ่อง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว อรวดี นิติสุทธิกา หญิง วัดบ้านฮ่อง ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว อรปรียา กิติสาย หญิง วัดบ้านฮ่อง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว นุชชนาภรณ์ ฝั้นสืบ หญิง วัดบ้านสัก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์ทั่วไป
นาง จันทร์วีชา เนาประดิษฐ์ หญิง วัดบ้านสัก ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ เทคโนโลยีทางการศึกษา
นาง สุพรรณี ปิติวรนันท์ หญิง วัดบ้านสัก ครู ชำนาญการพิเศษ หลักสูตรและการสอน
นางสาว อักษราภัค พุทธสอน หญิง วัดบ้านสัก ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การศึกษาปฐมวัย
นางสาว พิมพินิตย์ ติ๊บดวงคำ หญิง วัดบ้านสัก ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การศึกษาปฐมวัย
นางสาว อมรพรรณ สร้อยวัน หญิง วัดบ้านสัก ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว วิชุดา ก๋าบุญเรือง หญิง วัดบ้านสัก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์ทั่วไป
นางสาว สาวิตรี สุรินทร์ หญิง วัดบ้านสัก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาย สุนทอน ใจอินทร์ ชาย วัดบ้านสัก นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
นางสาว รติกุล กัลปสันติ หญิง บ้านแม่เฟือง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว หนึ่งฤทัย ใจเปี้ย หญิง บ้านแม่เฟือง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว เจนจีรา สายธิ หญิง บ้านแม่เฟือง ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง สุจิตรา คณะธรรม หญิง บ้านแม่เฟือง ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นางสาว รุ่งฤดี ผัดอิ่นแก้ว หญิง บ้านแม่เฟือง ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บัญชี/การบัญชี
นางสาว อนุสรา ตาเปี้ย หญิง บ้านแม่เฟือง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาง สมพิศ สายอุดต๊ะ หญิง บ้านแม่เฟือง ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง จิราภรณ์ โพธิ์น้อย หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ นาฏศิลป์
นาย จักริน โอสถากุล ชาย บ้านปงสนุก บรรณารักษ์ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมวิทยา
นางสาว จุฑาทิพย์ สอนเตจา หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาง ขวัญใจ วงศ์ตั้ง หญิง บ้านปงสนุก รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ การบริหารการศึกษา
นาง ปารณีย์ บุญประคอง หญิง บ้านปงสนุก รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาย สุนธร ธรรมสิทธิ์ ชาย บ้านปงสนุก ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาย อมตะ ร่มแสง ชาย บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ การประถมศึกษา
นาง กันหา ก๋าจารี หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง ฉัตรตราพร สุทธิปัญโญ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ หลักสูตรและการสอน
นาง กัญญนันทน์ วงศ์ทองจันทร์ หญิง บ้านปงสนุก รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาย ทรรศนันทน์ ยาสมุทร ชาย บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นาง ดวงใจ สุวรรณวงค์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นางสาว อ้อยทิพย์ แย้มทองคำ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บริหารการศึกษา
นาย สุธี สอนน้อย ชาย บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บริหารการศึกษา
นาง พรชนก ชุ่มตา หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ วุฒิครูอื่น ๆ
ว่าที่ ร.ต.หญิง ยุภาพร ลาบ้านเพิ่ม หญิง บ้านปงสนุก ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ นาฏศิลป์
นางสาว พรรณี เชื้อคำลือ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว วรรณิศา สีกรณ์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาย บรรเจิด จอมคีรี ชาย บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ พลศึกษา
นาย ภาณุรักษ์ วันมหาใจ ชาย บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง วรัชญา แก้วปินตา หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว เรืองศิริ ณ ลำปาง หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว วิลาสินี กนกไกรทรัพย์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง สุนันทา ยาท้วม หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ปฐมวัย
นางสาว เสาวภา แปลงแก้ว หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ระพีพรรณ ปินตาคำ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ปฐมวัย
นางสาว พิมพ์พร สมทราย หญิง บ้านปงสนุก ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว วนาพรรณ ทวีรัตนสุวรรณ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาย กิตติ ผดุงภักดีกุล ชาย บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ดนตรี
นางสาว ธัญวรัตน์ กูลใจ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์
นางสาว เกศรา เมทา หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง มุกข์ดา ทานันท์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ ปฐมวัย
นางสาว ธัญวลัย สุทะคำ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว อนุชิดา อุดมธาดา หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง ชุลีพร กอบกำ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นางสาว ประภัสจิต เตชะ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ หลักสูตรและการสอน
นาง อัจฉรา ใจชุ่ม หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง วิลาวัณย์ หอมแก่นจันทร์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาง ทัศวัลย์ โพธิสมพรรัตน์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง รจิตรา ลิมป์ไพบูลย์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ เทคโนโลยีทางการศึกษา
นาง ไอย์ศิกา อุดร หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว สุธาทิพย์ โพธิสาร หญิง บ้านปงสนุก ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาง วลัยเพ็ญ หรรษาวัฒนา หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ปฐมวัย
นาง ชุติกาญจน์ นวลอนงค์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง กนกภรณ์ วงค์มาวิวัฒน์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาอังกฤษ
นาย เอกชัย ใจตั้ง ชาย บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย สันติ อุปละกูล ชาย บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง สิริญญา กิตตะวงค์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว เมษิยา ขวัญทอง หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นางสาว เอวลี ยอมวงศ์ดี หญิง บ้านปงสนุก ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว พีรยา เจริญพานิช หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สถิติ
นางสาว ณิชนันทน์ ปินอุทัง หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์
นาง อรัญญา กุนณะด้วง หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง พรสิริน เกตุวงค์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง ประวีณา ติง หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว พิชญานิน อินทโสตถิ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว ศรัณย์ปพร ศรีจันทร์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นางสาว อ้อมใจ ตาวตา หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง ศิรินทร์ทิพย์ อินต๊ะเสาร์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว นันทกา จ๋าตูมมา หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นางสาว สกุลทอง ทองหล่อ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง สาหร่าย กันทาใจ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นางสาว ฉัตรสุดา เอี่ยมอุดม หญิง บ้านปงสนุก ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง พิรมณ์ญา ศิริกุล หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว กิ่งกาญจน์ จันกัน หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ ปฐมวัย
นาง ศิริพร ธรรมสิทธิ์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นางสาว ไพลิน สลางสิงห์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว อัญชลี อินสมพันธ์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว วชิรฏาว แสงบุญเรือง หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว กรกมล ปาลาศ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว วรรณิดา อินชัยยงค์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว ไพลิน สิงห์แก้ว หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ชลันดา นิลสนธิ หญิง บ้านปงสนุก รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว ธัญญาภรณ์ เครือสาร หญิง บ้านปงสนุก ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาง สุเรียม วงศ์ฟู หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ทานตะวัน อินต๊ะขัน หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว จุรีรัตน์ จิตหาญ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว พรประภา จันตาวงศ์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นาย วัฒนาพงษ์ วงศ์ธิมา ชาย บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง ประวีณา ทะหล้า หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์ทั่วไป
นาง ชไมพร กาใจ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ชีววิทยา
นาง ฐานมญ โอฬารธนพร หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ วิจัยและประเมินผลการศึกษา
นาง ฐานิตา หล่องคำ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว แพรวพวง โยวะผุย หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นางสาว อรวรรณ บุญสมปาน หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นาง นลิน ศรีธุวนนท์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ วัดผล/ประเมินผลการศึกษา
นางสาว จีรนันท์ บุญลอง หญิง บ้านปงสนุก ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ประวัติศาสตร์
นางสาว เบญจวรรณ ใจวงค์ หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาจีน
นาย บุญส่ง อินต๊ะซาว ชาย บ้านปงสนุก นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง วลีรัตน์ ไวณุนาวิน หญิง บ้านปงสนุก เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การจัดการทั่วไป
นาย วรวุฒิ วงศ์แสน ชาย บ้านปงสนุก นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาย กฤษฎา บุญมา ชาย บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว นิตยา นันต๊ะกูล หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง เสาวลักษณ์ ชุมศรี หญิง บ้านปงสนุก แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว นาริษา ไทยเจริญ หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว โชติกา สุวรรณวงค์ หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาจีน
Miss Nyssa Dawn Meguiso หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาง พัชรินทร์พร เรียนเก่ง หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว วิภาดา ม่วงมนตรี หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
MRS. Hermelyn Silve Marcelino หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว อรอนงค์ ถาอินจักร หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
Miss Rowena Pacolba Gabule หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย สงบ สุทโธ ชาย บ้านปงสนุก นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นาง เบญจมาศ จันทราช หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาง นงนุช ลังกาเปี้ย หญิง บ้านปงสนุก เจ้าพนักงานธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว แพรวพลอย เรือนบุรี หญิง บ้านปงสนุก นักประชาสัมพันธ์ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาจีน
นาย วทัญญู ทัพมีบุญ ชาย บ้านปงสนุก นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นางสาว นงลักษณ์ ทิพย์อุด หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว ศุภารมณ์ วรรณมณี หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว เจนจิรา ดวงไชย หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
Miss Jamecah Ampatua หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาย เฉลิมพล บรรจง ชาย บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาง ศรีวรรณ ณ ลำปาง หญิง บ้านปงสนุก พยาบาล ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง นงคราญ ขัตติยะวงค์ หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง ปภาภรณ์ สุภาพวรรณ์ หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
Mr. Steve Racsa ชาย บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว จุฑารัตน์ เครืออุ่น หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง วิไล ประทุมวรรณ หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นาย นพพล ประเสริฐกุล ชาย บ้านปงสนุก นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การพัฒนาชุมชน
นางสาว อัญชลี นามวงค์ หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาง ดวงกมล ดวงฟู หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว ศุภิสรา หาญวงค์ หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว อัญชลี ขัดทะเสมา หญิง บ้านปงสนุก แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว แทมมารีน คำเขื่อน หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง ฉวีวรรณ คันธเสวี หญิง บ้านปงสนุก แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว ปุณยาพร รักสีขาว หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว สมศรี สุตาคำ หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว พีรญา เรือนปิงวัง หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง อุบลรัตน์ คำมูลตรี หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง ศิริพันธ์ ฮิราโนะ หญิง บ้านปงสนุก แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว วิรัลพัชร บาริศรี หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว ภัทรพร ปวนน้อย หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว พิมนภา หอมนาน หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อังกฤษเพื่อการสื่อสาร
นาง สร้อยศรี ศรีทะนันชัย หญิง บ้านปงสนุก แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว นุชจีรา คำภิระวงศ์ หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง ปวีณา ไทยเจริญ หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว นัชสิตา อุปคำ หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง อัมพร ยะสิทธิ์ หญิง บ้านปงสนุก แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาย วรเดช ศรีเดช ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาย ประทีป ประทีปยุวพัฒน์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง แคทรียา หลักมั่น หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง จินตนา หิรัณณกุล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ปรัชญาพร ตุ้ยเต็มวงศ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง พรพิมล กิตติพีรเดช หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา
นาง อาทิตยา อุตรปวง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ภาษาไทย
นางสาว นันทยากรณ์ วะเท หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ปฐมวัย
นางสาว จุฬาลักษณ์ ไชยโวหาร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว อณัศยา คำตา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ หลักสูตรและการสอน
นาง อรวรรณ สายคำฟู หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ หลักสูตรและการสอน
นาง กันยากร อายะกาศ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง ทัศนีย์ วิเชียรบรรจง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คอมพิวเตอร์
นางสาว กันตินันท์ ฟูเต็มวงค์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว เตือนใจ ณ ลำปาง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นางสาว กุลธิดา สุภามงคล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นางสาว มนัญชยา ปั๋นเปี้ย หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว รัชนีกุล ขาวสะอาด หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว บุษกร อินลังกา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ภาษาจีน
นางสาว ศศิพิมล เทพพรมวงศ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ปฏิบัติการ ปฐมวัย
นางสาว ขวัญใจ ถาแก้ว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย ณัฐพงษ์ กันไว ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ มนุษยวิทยา สังคมวิทยา
นาง สุนีย์ ปงปิงกา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ การบริหารการศึกษา
นาง ฟองนวล ยันตรวัฒนา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง พินันทา นุชกิจ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ปฐมวัย
นาง ณัฏฐภัทร ศรีเครือแก้ว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไทยคดีศึกษา
นาง ศิริพร เปี้ยปลูก หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง รุ่งทิพย์ อินต๊ะคำ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การจัดการทั่วไป
นาง สุทธิพร สิงห์คำ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ปฐมวัย
นาย เฉลิมเกียรติ์ เมืองงาว ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว จารุพักตร์ ลิ่มสุวรรณ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว จุฑาทิพย์ เตจ๊ะมัง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาง อรพิน อุ่นสืบ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาง ธันยพัต มูลฟู หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ศรีประไพ เป็งบุญมา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาย วิศเวศ เด่นศิริกุล ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว วรินทร มีมานะ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง กิ่งกาญจน์ กันกา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การจัดการทั่วไป
นางสาว พรพิศ สายปัน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ อื่นๆ
นางสาว ธัญลักษณ์ มะโนคำ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาง ศิริญญา ยังบุญช่วย หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว กาญจนา แก้วใน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ การบริหารการศึกษา
นางสาว สุภาวดี กาจะลากี หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง ศศิธร ราชตัน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ปฐมวัย
นาง ปราถนา ธรรมวงศ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาย พรศักดิ์ ศักดิ์เดโชกุล ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว จิตอนงค์ ไทยกรรณ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ เทคโนโลยีทางการศึกษา
นางสาว วชิรฎา วิเศษสุข หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาจีน
นาง จินตนา ศิริรัตน์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง ศิริพร นะทีสี หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คอมพิวเตอร์
นางสาว อัญมณี สุยะสืบ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว สุพัตรา สาละวัน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว วารินทร์ ใจมั่น หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว ศิรินทิพย์ ชัยน้อย หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาง ปนัดดา รักมิตร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว จินตวี พรมฟอง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ การประถมศึกษา
นาง รดาการ ภูริพงษ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นางสาว ศิริลักษณ์ พันธ์สิทธิ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย ธัญญากร ปั้นแจ่ม ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ดนตรี
นางสาว ธัญลักษณ์ ขันติโชติ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บริหารการศึกษา
นางสาว จุฑามาศ เรือนก๋า หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง อนงค์พร ไชยยากูล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การจัดการทั่วไป
นาง เอมอร ใจแก้ว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นางสาว สุทธิกานต์ กิ่งก้ำ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นาง ธนิตา ปงลังกา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง พลอยไพลิน วรรณเลิศ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ นาฏศิลป์
นาง อมรรัตน์ สุขดี หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นางสาว นิภาพรรณ ต่อสติ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นางสาว สุวัลยรัตน์ พัดทะเล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ นาฏศิลป์
นางสาว ณัฐสินี เตชะธิ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาย นิคม จันทบ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ดนตรี
นางสาว พิชญา วงศ์แคะหล้า หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นางสาว กัญรดา ติ๊บเรือน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว จีราภัทร์ เทือกท้าวพรม หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ หลักสูตรและการสอน
นาง อาทิตยา ใจนา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาง นงค์เยาว์ ธรรมศิริ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นางสาว ชารินทรา พันธวงค์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นาง กัญญารัตน์ สุมนะ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง ชนม์นิภา จาตุประยูร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาย อาทิตย์ กิติโรจน์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาย บรรจง เรือนรู ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ปฏิบัติงาน อื่นๆ
นางสาว ภูษิตา สิทธิไพบูลย์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ การประถมศึกษา
นางสาว พรพิชญ์ วงศ์วรรณหมอ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไทยคดีศึกษา
นางสาว ปิยรัตน์ คงปัญญา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ เทคโนโลยีทางการศึกษา
นาย ณัฐนนท์ สีดาโคตร์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ศิลปะ
นาง พรสวรรค์ เตชะสกุลมาศ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว ภัทรพร เขียนโพธิ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง ดวงเดือน จอรจันทร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาง ณัฐนิชา ศักดิ์เดโชกุล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาอังกฤษ
นาง กชพรรณ ปันวงค์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาง พิศมัย สาธิ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง อัญชลียา กิติโรจน์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การบริหารการศึกษา
นาง ศรัญญา วงษ์ซีวะสกุล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาอังกฤษ
นาง นิตยา วิ่งเร็ว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ หลักสูตรและการสอน
นาง สวลี โยธา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง พรณิพา เครือสบจาง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ คอมพิวเตอร์
นางสาว กุลลดา แก้วลังกา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ การศึกษาปฐมวัย
นางสาว ณัฐพัชร วงศ์พิชัย หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ หลักสูตรและการสอน
นาง สุนันทา แนวบรรทัด หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คอมพิวเตอร์
นาง จันทร์สุดา สุทธิวรรณ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง หทัยกาญจน์ ฤทธิ์สกุลชัย หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาอังกฤษ
นางสาว จินตนา ปันดี หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาย ชยันต์ ตื้อใจมา ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง ปัทมาพร ปงหาญ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง โสภา วาณิชสุวรรณ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นางสาว อภิญญา นิมิตประทุม หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง ปวีณา แสนปินตา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาอังกฤษ
นาง ปอลิน วงศ์ใหญ่ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว ธัญญา ศรีอาวัชนาการ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นางสาว คารม คำวงค์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาง ดวงพร ไชยโย หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ไม่ใช่วุฒิครู
นาง ญาณิศา สงวนวงศ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว ณัฏฐธิดา อะกะเรือน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาง ธัญญาศิริ วงค์คำปวง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาอังกฤษ
นางสาว ศุภลักษณ์ พยาเลิศ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย กำธร สงวนพฤกษ์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาย จักรชัย กลิ่นหอม ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ อุตสาหกรรมศิลป์
นางสาว ปารมิตา มาปลูก หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว นิกูล อิทธิเตชสี หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาง เรณู สารสมุทร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าพนักงานพัสดุ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คหกรรมศาสตร์
นาย ศรีรัตน์ สุขจักร์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ช่างไม้ชั้น 4 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
Mrs. HAULATU ISIAKU หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การศึกษาปฐมวัย
Mr. JAMES EDWARD MICHAEL FAIRHEAD ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ
นาง อัญชลี พิมสาร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว บุญเรือง หาญชนะ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาย ชาญชัย ทาตะรัตน์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นาง เรณู อินยาศรี หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง สุข เครือระยา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง กรรณิการ์ ปัญญากุลารักษ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว สุปราณี ติ๊บศรี หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว วิรัชนีย์ ยอดพิบุตร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว พิยุตา ยะม่อนแก้ว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาย เอกพล ปิกเกษม ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาง อภิญญา เทพสืบ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาย อนุพงษ์ ผูกอ้น ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นางสาว นุจรินทร์ กุณวงศ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นาย ณัชพล สงเคราะห์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นาย ปรัชญา มณฑาทอง ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง เสาร์แก้ว อุส่าห์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง อภิญญา บัวหลวง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว ชลฐิตา ฟองทา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาย สมศักดิ์ ศรีศาลา ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว ชีวพร สิงห์คะ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง รัตติยา ศิริเจริญจรรยา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว ขวัญภิรมย์ สุวรรณหงษ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว วีระวรรณ สมวงษ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว อัมพิกา พิมสอน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาง สุวณี สิงห์เชื้อ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง นวินดา กุมมาลือ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์ศึกษา
นางสาว มณีภรณ์ อย่างเจริญ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว อุษา ยศตื้อ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง แสงจันทร์ อินต๊ะขัน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาง ศิริพร นาสมใจ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาย สุรเชษฐ์ สุทธิเสริม ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ยาม ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาย จักรพงษ์ สายวงศ์ปัญญา ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) จ.ระบบงานคอมพิวเตอร์ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ เทคโนโลยีการจัดการระบบสารสนเทศ
นาง นเรศว์ เถิ้มแก้ว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว จอยริกา จันทร์อินตา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาย ภูผา สุปินราช ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาจีน
นาง ญาณี ละออง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว ศิรินทร์ ขัตติยะวงค์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง จินดา อย่างเจริญ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว กันติยา สุภากาวี หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นางสาว กุล อินต๊ะวิยะ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาย จักรพันธ์ ตันยเวช ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อุตสาหกรรมศิลป์
นางสาว นงค์เยาว์ นิระปะ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การตลาด
นางสาว สุชาดา จันวันนา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ รัฐประศาสนศาสตร์
นางสาว วันเพ็ญ เค็มมาก หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว สมถวิล ศรีวิชัยมูล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นาง นงลักษณ์ เทพคำปลิว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การจัดการทั่วไป
นางสาว ปานทิพย์ ต้นชินดา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาจีน
นางสาว อรพรรณ ทำอินแก้ว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว ศิรินธร สายวุฒิกุล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง วัชรีภรณ์ ยมนัตท์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นาย นิวัฒน์ อิ่นคำ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) พนักงานบริการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง สุภาวรรณ ศรีศาลา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง ฌาณัญญา แสนชมภู หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ นาฏศิลป์
นาง สุพิน เรือนสุข หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง นันทวรรณ ขัดธิพงษ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พัฒนาชุมชน
นาง พรนภา สมจันทร์ตา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นางสาว รุ่งทิวา เรียนปิงวัง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง เบญจวรรณ หัสนันท์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง พจนา จิรวัชรธนาพัฒน์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
Ms. CYNTHIA NATAL SILVESTRE หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
นางสาว รัชฎาภรณ์ ธรรมลังกา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว สายสมร นามวงศ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
Ms. JOANA MARIE BASCO CAMINGAO หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
นางสาว ลัดดาวัลย์ วงค์เหมย หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บัญชี/การบัญชี
นางสาว เพ็ญนภา แต้มดื่ม หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว ปิยนุช คำอ้าย หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาย ศราวุฒิ ดีปุกเปียง ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) พนักงานบริการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว ศิริรัตน์ เมืองตั้ง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
Mr. ROMAR ASARES MEGUISO ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
นาง อุษณีย์ ปุกมณี หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ลูกจ้างชั่วคราว ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว เบญจพร พูดงาม หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง ทัศนีย์ บุตรกระจ่าง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาย เฉลิมชัย ดวงมณีย์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) อื่นๆ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นาย นพคุณ บุญเรือง ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ เศรษฐศาสตร์
นาง นลินี บุษเนียร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การบริหารการพัฒนาทรัพยากรมนุษย์
นาง กัญญารัตน์ ณ มา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
Ms. ENGELINE BOYLE CASTILLO หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
Mr. RELVIN JAY BIOCO GALERA ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
นางสาว เจนจีรา เมืองคำบุตร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว สมฤทัย ต้องจิตต์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว วรภัทร พุแพง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์-เคมี
นางสาว มะลิวัลย์ ดวงศรี หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาง วิภาพร ตันวงค์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
Mrs. EPHRAILYN CABAHUG KIPTE หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
นาย สุรดิษ ปัญญาคม ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) จ.ระบบงานคอมพิวเตอร์ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
Ms. BIANCA BARNARD หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
นาง สุจิตรา วงศ์เขียว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
Mr. JOEL LLEVA EBORA ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
นาย พัชรพล สดเอี่ยม ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นางสาว สุวิมล ณ ลำปาง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาย กิตติศักดิ์ ปันคำ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นางสาว ชญานิศ เนียมสุวรรณ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
Mrs. LEAH RODRIGUEZ AFROILAN หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
นาง จุฑารัตน์ วงค์วิตย์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บัญชี/การบัญชี
นาง สมร สังเขียว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่มีวิชาเอก
Ms. RICHIE SANICO LAURON หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
นางสาว ณิชาภัทร บุญเรือง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ รัฐประศาสนศาสตร์
นางสาว ปวันรัตน์ วังโม้ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ โภชนาการและอาหาร
Mrs. แชรี่ อะมอร์ การ์ดอน ลาวาเรียส หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย คฑาวุธ ดีมูล ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) พนักงานบริการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่มีวิชาเอก
นางสาว กมลเนตร ต้องจิตต์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
Mr. ISA MOHAMADOU MADAKI ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว พิมพ์ฉวี ศรีสวรรค์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พัฒนาสังคม
นาง มาลี วงศ์เขียว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
Mr. MARK DAVE OLIVEROS RICAFORT ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
นางสาว จุฑาทิพย์ ชัยนันตา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว พรหมพร ไชยช่อฟ้า หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย อดิศักดิ์ พรหมจันทร์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ยาม ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาย อานุภาพ อาษา ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ เคมี
นางสาว วีระพร เขื่อนแก้ว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บริหารธุรกิจ
นาง ศศิวิมล สีดาโคตร์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่มีวิชาเอก
Ms. VIVIAN TURALBA MASCULINO หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
Ms. ROSELYN ASARES MEGUISO หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
นางสาว นนทกร สุปิน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
Mr. HERMOGENES GOCO DALISAY ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
Mr. ROBIN RANJITKAR ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การสอนภาษาอังกฤษในฐานะภาษาต่างประเทศ
นางสาว นลินี ขิงทอง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บัญชี/การบัญชี
นางสาว ณภัทรวรัญญ์ ชุมนุมพร้อม หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
Ms. เอลซี่ อีดามา วิลเลี่ยนนูเอฟวา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
Mr. MARCO JONATHAN SLABBERT ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
นางสาว นีรนุช ไชยเพชร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาย การุณย์ หาญมโนศักดิ์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
Ms. CLARIFE DESUNLO ESTRADA หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
นางสาว ชลธร สุวรรณวงค์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว สุปรีย์ญา โนทิพย์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บัญชี/การบัญชี
นางสาว พัชรินทร์ บุญทวี หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บัญชี/การบัญชี
นางสาว ชนิดาภา คชสินธ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย สุรชัย กิมาคม ชาย อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาย วุฒิชัย วงศ์เขียว ชาย อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) รองผู้อำนวยการโรงเรียน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บริหารการศึกษา
นางสาว อริสา ทิพย์ทองดี หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นาย จักรกฤษณ์ โนชัย ชาย อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว อรทัย บัวบาล หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว วรรณิภา จิระ หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาง บัวบาน ละออง หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นางสาว พิมพรรณ เวียงแสน หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง ผ่องศรี จำปาทิพย์ หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นางสาว เบญญาภา เสนาบุตร หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว พูนทรัพย์ กันธิยะ หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ชำนาญการพิเศษ ปฐมวัย
นาย ยงค์ยุทธ จินะโพ ชาย อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาย วสันต์ ไชยชนะศรีพลี ชาย อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ดนตรี
นาง มนชยา อุดหมอ หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาง วัชราภรณ์ เทพรักษาฤาชัย หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว ภัคภร ทวีจิตร์ หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว ปานรวี ฟูคำ หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ลูกจ้างชั่วคราว ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การศึกษาปฐมวัย
นาย บุญสัน วงศ์เจริญทัศน์ ชาย ธงชัยวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง เพชรรินทร์ แก้วทุ่น หญิง ธงชัยวิทยา ครู ชำนาญการ ปฐมวัย
นางสาว สโรชา จิตต์พันธุลาภ หญิง ธงชัยวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นาง รัศมิกา พึ่งพันธุ์ หญิง ธงชัยวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง จารุนันท์ ชัยธิมา หญิง ธงชัยวิทยา ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นาง กังสดาล ใจจันทร์ หญิง ธงชัยวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นางสาว ยุพาวรรณ สมัคร หญิง ธงชัยวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง เขมจิรา ศรีสว่าง หญิง ธงชัยวิทยา ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นางสาว พัชรา ภาพแสนหาญ หญิง ธงชัยวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว มณฑิรา มารัตน์ หญิง ธงชัยวิทยา ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาย อนุชา ทาปลูก ชาย ธงชัยวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บริหารการศึกษา
นางสาว ขวัญฤทัย เกษมสรรพกิจ หญิง ธงชัยวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาย จรูญศักดิ์ เดชามาตย์ ชาย ธงชัยวิทยา ครู ชำนาญการ คอมพิวเตอร์
นาย สุปวีย์ ศรีวันทนาสกุล ชาย ธงชัยวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การบริหารการศึกษา
นาย พงษ์ศักดิ์ ขัดตระกูล ชาย ธงชัยวิทยา ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว อัญชลี หน่อเครือคำ หญิง ธงชัยวิทยา ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ เทคโนโลยีสารสนเทศ
นางสาว สมหญิง จางศิริกูล หญิง บ้านโทกหัวช้าง ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว นวพรรณ แก้วร่วมวงศ์ หญิง บ้านโทกหัวช้าง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นางสาว ปนัดดา อินต๊ะนนท์ หญิง บ้านโทกหัวช้าง ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง หัทยา ศรีเพ็ญ หญิง บ้านโทกหัวช้าง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว จินตนา สมศรี หญิง บ้านโทกหัวช้าง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาง พิชญา สุยานะ หญิง บ้านโทกหัวช้าง ครู ชำนาญการพิเศษ จิตวิทยา
นางสาว กมลรัตน์ แก้วแกมเสือ หญิง บ้านโทกหัวช้าง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว ศิริกัลยา ธรรมไชย หญิง บ้านโทกหัวช้าง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว ดลฤทัย กลั่นภูมิศรี หญิง บ้านโทกหัวช้าง ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาย อิสระ วัจนะประดิษฐ์ ชาย วัดหลวงวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว กัณภิรมย์ กันทะตั๋น หญิง วัดหลวงวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว จิตตินันท์ วันชมภู หญิง วัดหลวงวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย ธิติวุฒิ หลิ่มเทศ ชาย วัดหลวงวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นาง ชัญญาภรณ์ ศิวิลัยซ์ หญิง วัดหลวงวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว จณิตา พุทธวงค์ หญิง วัดหลวงวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาย ธงไชย จันต๊ะวงค์ ชาย วัดหลวงวิทยา ครู ชำนาญการ คอมพิวเตอร์
นางสาว ปิยะวดี คำหมื่นกุล หญิง วัดหลวงวิทยา ครู ชำนาญการ ปฐมวัย
นาง เรไร มาปลูก หญิง วัดหลวงวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นางสาว ปานัดดา อ่อนนวล หญิง วัดหลวงวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว จิตตวดี ภัทรธรรมาพร หญิง วัดหลวงวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว เยาวรัตน์ คำภิระแปง หญิง วัดหลวงวิทยา ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์
นาง ศิริพร ประเสริฐศรี หญิง วัดหลวงวิทยา ครูธุรการ ปฏิบัติการ ไม่ใช่วุฒิครู
นาง ปาริฉัตต์ จุราเพชร หญิง วัดหลวงวิทยา ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นางสาว จาตุภา วงศ์ใหญ่ หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย พิศาล เครือทนุ ชาย วัดพระเจ้านั่งแท่น ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ การบริหารการศึกษา
นางสาว อารีรัตน์ รูปทอง หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว ชาวิณี สำลี หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง สุชาดา ศรีวิชัย หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง ดาราวรรณ เทพพรมวงค์ หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นางสาว วลัยลักษณ์ ศรีวงค์ หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พัฒนาการเด็ก
นางสาว สุกัญญา ฟังอารมณ์ หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว ชนกานต์ อุปทอง หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นาย ธนพงษ์ อมฤตวิสุทธิ์ ชาย บ้านกาศเมฆ ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว วิไลรัตน์ พุทธรักษา หญิง บ้านกาศเมฆ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บริหารการศึกษา
นาย วีระศักดิ์ ปัญญาวงค์ ชาย บ้านกาศเมฆ ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง จินตนา คำเมืองปลูก หญิง บ้านกาศเมฆ ครู ชำนาญการพิเศษ คหกรรมศาสตร์
นาง จินดา กันยะพันธ์ หญิง บ้านกาศเมฆ ครู ชำนาญการพิเศษ พัฒนาชุมชน
นาย สมนึก ศรีสุวรรณ ชาย บ้านศรีหมวดเกล้า ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง อรวรรณ โยธา หญิง บ้านศรีหมวดเกล้า ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง กาญจพรรณ ธิวงค์ หญิง บ้านศรีหมวดเกล้า ครู ชำนาญการพิเศษ คอมพิวเตอร์
นางสาว อรวรรณ จันทร์ยอด หญิง บ้านศรีหมวดเกล้า ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว กุลธิดา อุ่นผูก หญิง บ้านศรีหมวดเกล้า ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาง พรณิชา ขัดฝั้น หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ การบริหารการศึกษา
นาง อรุณี ปินตาปลูก หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการ ภาษาไทย
นาย วิสิทธิ์ ปันสีทอง ชาย ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการ ภาษาไทย
นางสาว พิชามญชุ์ ขลิบเงิน หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ชีววิทยา
นางสาว ฐิติยวดี วงศ์ธิดา หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการ โภชนาการและอาหาร
นางสาว ปราณี ขจรคำ หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นางสาว สุพิศ จักขุ หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาอังกฤษ
นางสาว รัชดาภรณ์ ศรีชัยตัน หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ยุวดี แปงสนิท หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ หลักสูตรและการสอน
นางสาว เกษราภรณ์ วังใจฟู หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ หลักสูตรและการสอน
นาง นิภา เส้นแก้วใส หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาง ปุณิกา เศรษฐธัญญ์ หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง ธีรารัตน์ เทือกเถาสาร หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการ ศิลปะ
นางสาว เทียนสว่าง ศรีหมื่น หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการ หลักสูตรและการสอน
นางสาว ภานิตา ยศปัน หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว นฤมล ปูปินตา หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นางสาว สุธาลินี ศรีสุข หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการ ปฐมวัย
นาย นิวัติ พอใจ ชาย ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ คอมพิวเตอร์
นาง กนกภรณ์ โอภาสสมุทรชัย หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นาง รุ่งทิวา ถาน้อย หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ดาราวัลย์ ใจนา หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการ ปฐมวัย
นาง ขนิษฐา บริสุทธิ์ศรี หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ วัดผล/ประเมินผลการศึกษา
นาง พลับพลึง จุ้มคำมูล หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นางสาว โชติกา เหมืองอุ่น หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง สมฤทัย นาคพิทักษ์ หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง นิลาวัณย์ สุวรรณจักร์ หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ พลศึกษา
นาย สวัสดิ์ ทาจำเริญ ชาย ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาย ยุทธนา การุณ ชาย ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ดนตรี
นางสาว เรียม ก๋าขัติ หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นาง ปัณณิชา กาศสนุก หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว กมลวรรณ คนสุข หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การศึกษาพิเศษ
นางสาว ปิยาภัทร อินผูก หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
นางสาว อลิษา อริยะ หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว กาญจนา สุคำตุ่น หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว สุภาพ สุทำแปง หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การศึกษาปฐมวัย
นางสาว ธัญพร อินถาสาร หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว รัญชนา ขันเชียง หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การศึกษาปฐมวัย
นางสาว กัญญานัฐ โท้นพราหม หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว อนุลักษณ์ พูลสวัสดิ์ หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การศึกษาปฐมวัย
นาย ชนนท์ ชัยศรีวี ชาย ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว อรทัย ทิพย์ก๋า หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
นางสาว สุภาพร แก้วชมภู หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย ฉัตรมงคล รัตนปัญญา ชาย แม่ก๋งวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง รุจิรา วันเพ็ญ หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ชำนาญการ การบริหารการศึกษา
นาย จงรักษ์ บุญยืน ชาย แม่ก๋งวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาอังกฤษ
นางสาว เกศรินทร์ ศิริราช หญิง แม่ก๋งวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นาง เกตุสุดา อนุรักษ์ธงไชย หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นางสาว ศิราพรรณ เรือนใส หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การศึกษาปฐมวัย
นาง งามตา มามิ่ง หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว ศรีบุตร เปี้ยอุตร หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
ว่าที่ ร.ต.หญิง วัลภา แพททินสัน หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
ว่าที่ร้อยตรี สิทธิศักดิ์ บุญมา ชาย แม่ก๋งวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นางสาว กมลชนก ธงชัย หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว เกวลี ปัญญาหลวง หญิง แม่ก๋งวิทยา ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว สุนิสา การกุณา หญิง วัดค่ากลาง ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง บุษบา มาเทพ หญิง วัดค่ากลาง ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นางสาว ณัฐนิชา เบรัตนกุล หญิง วัดค่ากลาง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นางสาว ทิพวรรณ เลียลา หญิง วัดค่ากลาง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาย กิตติพัทธ์ จินะพงศ์ภูริต ชาย วัดค่ากลาง ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาย คิณกรณ์ สุระทิพย์ ชาย วัดค่ากลาง เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นาย จักรพงศ์ แสงน้อย ชาย วัดค่ากลาง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อุตสาหกรรมศิลป์
นาง ทิพย์อักษร เจียรรัตนสวัสดิ์ หญิง วัดค่ากลาง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การศึกษาปฐมวัย
นางสาว เสาวลักษณ์ การกุณา หญิง วัดค่ากลาง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย ณัฐวุฒิ ศิริวนิชย์ ชาย วัดทุ่งโจ้ ครู ชำนาญการ ภาษาไทย
นางสาว ปติมา ทองติ๊บ หญิง วัดทุ่งโจ้ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว ชญาณ์ภรภัทร ธนาศักดิ์ หญิง วัดทุ่งโจ้ ครู ชำนาญการ การประถมศึกษา
นางสาว จารุวรรณ เตรียมแรง หญิง วัดทุ่งโจ้ ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาย บุญธรรม ปีนัง ชาย วัดทุ่งโจ้ นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว ภทรวรรณ นันตระกูล หญิง วัดทุ่งโจ้ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว รุ่งณิริน ปิงบ้านเหล่า หญิง วัดทุ่งโจ้ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย ศรัณย์กร เพชรเก่า ชาย วัดทุ่งโจ้ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การแนะแนว
นางสาว ณัฏฐกัณย์ ใจสิน หญิง วัดทุ่งโจ้ ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาย อินจันทร์ กองจินา ชาย บ้านสบค่อม ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ การบริหารการศึกษา
นางสาว ณิชชา ชอบธรรม หญิง บ้านสบค่อม ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว นฤมล สร้อยอ้าย หญิง บ้านสบค่อม ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว หนึ่งนภา ธรรมชัย หญิง บ้านสบค่อม ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นางสาว ศิริขวัญ อินทนนท์ หญิง บ้านสบค่อม ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พัฒนาสังคม
นาย อรรถพล เถิ้มแก้ว ชาย บ้านสบค่อม ช่างไม้ชั้น 3 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว นริศรา ณ ลำปาง หญิง บ้านสบค่อม ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว สุดาพรรณ พอใจ หญิง บ้านสบค่อม ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว มณีรัตน์ ยะทุ่งตัน หญิง บ้านสบค่อม เจ้าพนักงานธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาย คณากร เนียวกุล ชาย บ้านสบค่อม ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นาย มนัส แก้วมิตร ชาย ทุ่งฝางวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว ไอยรา หล้าขัด หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู ชำนาญการ ภาษาไทย
นาย ยุทธศาสตร์ เชี่ยวชาญถาวรสุข ชาย ทุ่งฝางวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์การกีฬา
นาง สุรางค์รัตน์ ธรรมศรีใจ หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู ชำนาญการ หลักสูตรและการสอน
นาง นิตยา ยะทุ่งตัน หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว ระวิวรรณ อย่างตระกูล หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว นันท์ชญา สารโคกสูง หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ เกษตรศาสตร์
นางสาว กุลชญา เต็มสวัสดิ์ หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว ปิมยภา วันดีรัตน์ หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว ศิวาพร จริยา หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว พิศมัย นิลมูล หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การจัดการทั่วไป
นางสาว พัชราพร ไชยชุมพล หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
นาย บุญธรรม พันธ์งามเครือ ชาย ทุ่งฝางวิทยา นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว ปิติพร ดอนไชย หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาง นิภาภรณ์ พรหมราช หญิง บ้านทุ่งฝาย ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ เคมี
นาง กนิษฐา เริงนภาผล หญิง บ้านทุ่งฝาย ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาง กนิษฐา ศรีประดิษฐ์ หญิง บ้านทุ่งฝาย ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ การบริหารการศึกษา
นางสาว ทิพย์วารี วงค์เหมย หญิง บ้านทุ่งฝาย ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว พัชรพร ศรีมหาวงค์ หญิง บ้านทุ่งฝาย ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว วัชราภรณ์ ศรียอด หญิง บ้านทุ่งฝาย ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย ศตวรรษ ยะรินทร์ ชาย บ้านทุ่งฝาย ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นาย วสันต์ เปี้ยปลูก ชาย บ้านทุ่งฝาย ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว เฟื่องลดา วรรณเลิศ หญิง บ้านทุ่งฝาย ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย ณัฐพงษ์ คำบุญทา ชาย บ้านทุ่งฝาย ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาการคอมพิวเตอร์
นางสาว รุ่งนภา สิทธิหาญ หญิง บ้านทุ่งฝาย ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาง กัญนิกา ฟูใจ หญิง วัดเสด็จ ครู ชำนาญการ การบริหารการศึกษา
นางสาว วันทนา ปันเต็ม หญิง วัดเสด็จ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว วัชราพร แปงเครือ หญิง วัดเสด็จ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย บพิตร ศิริรัตน์ ชาย วัดเสด็จ ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาย ธนะสิทธิ์ มูลเจริญ ชาย วัดเสด็จ ครู ชำนาญการ คอมพิวเตอร์
นาง นิธินาถ ทาคำ หญิง วัดเสด็จ ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นางสาว พิราลักษณ์ ระวังวงศ์ หญิง วัดเสด็จ ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาง กัญชพร ชาติทอง หญิง วัดเสด็จ ครู ชำนาญการ การประถมศึกษา
นางสาว วนารี อ้างอิง หญิง วัดเสด็จ ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์
นาง อนงค์ กุลเมือง หญิง วัดเสด็จ ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารธุรกิจ
นาย วิศรุต วะเท ชาย วัดเสด็จ ครู ชำนาญการ วุฒิครูอื่น ๆ
นางสาว โสภา วงค์วัง หญิง วัดเสด็จ ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง สุนทรี คำรพมิ่ง หญิง วัดเสด็จ ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว พรทิพย์ ลวงคำ หญิง วัดเสด็จ ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พัฒนาชุมชน
นาย ราชันย์ วังก๋าใจ ชาย วัดเสด็จ นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาย จินพัชญ์ ปัทมแก้ว ชาย ชุมชนบ้านทราย ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว กรรณิการ์ จิตอารี หญิง ชุมชนบ้านทราย ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การศึกษาปฐมวัย
นางสาว ปภาวรินทร์ อวดห้าว หญิง ชุมชนบ้านทราย ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นางสาว นารีรัตน์ คิดงาม หญิง ชุมชนบ้านทราย ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาย วทัญญู ภูศรีเทศ ชาย ชุมชนบ้านทราย ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บริหารการศึกษา
นาง ณพัทรสนธิ์ พานคีรีวรกุล หญิง ชุมชนบ้านทราย ครู ปฏิบัติการ วิทยาศาสตร์
นาย กฤษฏา ธีระตระกูล ชาย ชุมชนบ้านทราย ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์การกีฬา
นางสาว พรภิรมย์ วงค์เทพ หญิง ชุมชนบ้านทราย ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ชีววิทยา
นางสาว เพชรลดา วังแวว หญิง บ้านทรายมูล ครู ชำนาญการพิเศษ ศิลปะ
นาย สมบูรณ์ วงค์บุตร ชาย บ้านทรายมูล ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บัญชี/การบัญชี
นางสาว วิไลลักษณ์ จันต๊ะ หญิง บ้านทรายมูล ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาง จันทนา มะโนวัง หญิง บ้านทรายมูล นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว ภาวิกา อุดเวียง หญิง บ้านทรายมูล ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ฟิสิกส์
นางสาว กรรณิกา ใจอินทร์ หญิง บ้านจำค่า ครู ชำนาญการพิเศษ หลักสูตรและการสอน
นางสาว สุพัตรา พรมแก้วงาม หญิง บ้านจำค่า ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นาง กัญจนา โยธา หญิง บ้านจำค่า ครู ชำนาญการ ปฐมวัย
นางสาว ปุณิกา สมจิตต์ หญิง บ้านจำค่า เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สารสนเทศศาสตร์
นางสาว จุฑามณี จันทร์ทิพย์ หญิง บ้านจำค่า ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว สกุลรัตน์ ศรีธิทนันไชย หญิง บ้านจำค่า ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย วิเชียร เอี่ยวเฮง ชาย บ้านหมากหัววัง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาย ฤทธิรงค์ สุภาสืบ ชาย บ้านหมากหัววัง ครู ชำนาญการ สังคมศึกษา
นาง รัศมี พินิจผล หญิง บ้านหมากหัววัง ครู ชำนาญการ ภาษาไทย
นางสาว รชต กาวีอ้าย หญิง บ้านหมากหัววัง ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาง ละเอียด โรจน์รุ่ง หญิง บ้านหมากหัววัง ครู ชำนาญการพิเศษ หลักสูตรและการสอน
นางสาว วนิดา แทนจำรัส หญิง บ้านหมากหัววัง ครู ชำนาญการ คอมพิวเตอร์
นางสาว สุวรรณี อุดเอ้ย หญิง บ้านหมากหัววัง ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ชีววิทยา
นาง ศุภัสญา อินต๊ะพันธ์ หญิง บ้านหมากหัววัง ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาย ชัยมงคล ชูประพันธ์ ชาย บ้านหมากหัววัง ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาย เกตุ ตามรูป ชาย บ้านหมากหัววัง ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง นงนภัส ชื่นใจ หญิง บ้านหมากหัววัง ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว โสภิตา วงศ์บุตร หญิง บ้านหมากหัววัง พนักงานธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย เชาวเร กันอิน ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว ณัฎฐณิชา ศรีวิชัย หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง วรกมล เตสันโต หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว ธิดารัตน์ ล่องหน หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นางสาว นิมล กาชัย หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการ พลศึกษา
นางสาว อวิกา จิตอารี หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง อริสราวัลย์ วงค์บุตร หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นาง อิศรา สารบรรณ์ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาย พิทักษ์ รอบจังหวัด ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ดนตรี
นาง เบญทิพย์ สายเลาคำ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว มิธทิรา แก้วร่วง หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ หลักสูตรและการสอน
นางสาว วาสนา อวดทอง หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาง รุ่งทิวา สร้อยทอง หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บริหารการศึกษา
นาง แสงเดือน กลมไล หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ ปฐมวัย
นางสาว ดวงนภา นัคคีย์ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการ ปฐมวัย
นาง สมาพร กันอิน หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง อารณี พจนธารี หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาย จิรายุศ ประกาศ ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การจัดการทั่วไป
นาง เกศริน กาชัย หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง ชัชรินทร์ สาเสาร์ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นางสาว สุภามาศ งามเริง หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว อมรพรรณ เทพทอง หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย ธงชัย อินต๊ะสงค์ ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ช่างไม้ชั้น 3 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว ศิรประภา ฟั่นเฟียน หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ฟิสิกส์
นางสาว ดวงกมล วังเย็น หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาจีน
นางสาว วดีอุษา นันทะสี หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) เจ้าพนักงานธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ เทคโนโลยีสารสนเทศ
นางสาว อรอุมา อินต๊ะสงค์ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์ทั่วไป
Mr. วู้ดเวิด วิวลาลิโน ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว อำพร เมทา หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว วรรณิษา นางแล หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว สุทธิดา บานเย็น หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
Mr. จินเจลานี่ - ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว มณฑกาณต์ ต๊ะปัญญา หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาง นงเยาว์ ปัตถาเวตัง หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การศึกษาปฐมวัย
Mr. แอนดี้ นากา กาเซีย ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว รุ่งธิดา จงจิตต์ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย ดลสันต์ แซ่ท้าว ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว วรรณิษา วันทะยะ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว อภิสรา มุลิลา หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย นราพงษ์ นันตา ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์การกีฬา
นางสาว นพรัตน์ แจ้งสว่างศรี หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว วชิราภรณ์ เมตตา หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การศึกษาปฐมวัย
นาง ปาณี จีนะวิจารณะ หญิง บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว สุมาลี แสนทวีสุข หญิง บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาย อนุพล แก้วขัด ชาย บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว ปาริฉัตร ด้วงบุญมา หญิง บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว กิติยา ชัยบุญยืน หญิง บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว ญาณิศา วรรณวงค์ หญิง บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว ภัทรพร สีเขียว หญิง บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว เนตรชนก อติชาต หญิง บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย กิตติพงษ์ พันธุ์สาย ชาย ชุมชนบ้านแหง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว น้ำฝน อ้ายด้วง หญิง ชุมชนบ้านแหง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาง มาลา ปิ่นแก้ว หญิง ชุมชนบ้านแหง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นางสาว กาญจนา นันตา หญิง ชุมชนบ้านแหง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว จิราภรณ์ ก่อเถาว์ หญิง ชุมชนบ้านแหง ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว ธัญญลักษณ์ จิตมั่น หญิง ชุมชนบ้านแหง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว รัตติกานต์ จันธิมา หญิง ชุมชนบ้านแหง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์ทั่วไป
นางสาว อารีวรรณ อสุระพงษ์ หญิง ชุมชนบ้านแหง ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง ครองลาภ ใจธิ ชาย บ้านบ่อห้อ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นาง ธัชญชนก ประวิทยาภัทร หญิง บ้านบ่อห้อ ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ วุฒิครูอื่น ๆ
นาย วัฒนาวิชญ์ จันทราพันธ์ ชาย บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการพิเศษ อุตสาหกรรมศิลป์
นาง ชุติกาญจน์ จันทรังษี หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง กัตติกา อินเจือจันทร์ หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาย ณัฐพล ฟ้าคำตัน ชาย บ้านบ่อห้อ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การศึกษาปฐมวัย
นาง กาญจน์ณภัส วรรณา หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการ อื่นๆ
นาย กมลวัฒน์ จันทรังษี ชาย บ้านบ่อห้อ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นาง นฤมล ปัญโญ หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการพิเศษ เทคโนโลยีทางการศึกษา
ว่าที่ร้อยตรี พีรพล กาชัย ชาย บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการ วุฒิครูอื่น ๆ
นาง ปาณิศรา อินทรปัญญา หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง จุฑาลักษณ์ บ้านคุ้ม หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย ฉัตรชัย ฉัตรเจต ชาย บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการ วุฒิครูอื่น ๆ
นางสาว เกษศินี เปิดตา หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาย ปฏิรูป จันทร์ตาวงค์ ชาย บ้านบ่อห้อ ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว นภาพร บัวผัด หญิง บ้านบ่อห้อ ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ รัฐประศาสนศาสตร์
นาง เรณู อุทานันท์ หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการพิเศษ จิตวิทยา
นางสาว อังคณา ดาสดาวรยศ หญิง บ้านบ่อห้อ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาย นินธนา หมื่นวังใน ชาย บ้านบ่อห้อ ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สารสนเทศศาตร์
นาย มนรักษ์ ศรีมหาวงค์ ชาย แม่แป้นวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นางสาว กิ่งกาญจน์ นนทมาลย์ หญิง แม่แป้นวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว เสาวนีย์ ชมชื่น หญิง แม่แป้นวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
ว่าที่ร้อยตรีหญิง ชุตินันท์ คำเงิน หญิง แม่แป้นวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย สมชาย นันทะเสน ชาย แม่แป้นวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว สุทธิกานต์ ตาจะนะ หญิง แม่แป้นวิทยา ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาย กิตติ ต่อมหล้า ชาย แม่แป้นวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ พลศึกษา
ว่าที่ ร.ต.หญิง กนกภรณ์ เมทู หญิง แม่แป้นวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาง พัชรี ชูบัว หญิง แม่แป้นวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นางสาว ศมาพร กันทะมาศ หญิง แม่แป้นวิทยา ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์
นาย ถนอม ปินตานนท์ ชาย แม่แป้นวิทยา ช่างไม้ชั้น 3 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ รัฐประศาสนศาสตร์
นางสาว ปรียานุช เรืองศรี หญิง แม่แป้นวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว ณิชกานต์ อรุณศรีวิเชฐ หญิง แม่แป้นวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง ปาหนัน นันทะเสน หญิง แม่แป้นวิทยา ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การจัดการทั่วไป
นางสาว ดารุณี วังซ้าย หญิง แม่แป้นวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ชีววิทยา
นาย อภิศักดิ์ ปิ่นแก้ว ชาย แม่ฮ่างวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง อนัญญา กวางตุ้ง หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว สุพัตรา หลวงบุญมี หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ คอมพิวเตอร์
นางสาว ศิรินทร์รัตน์ พุ่มไสว หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ พลศึกษา
นาย ทรงกรด วงษ์มา ชาย แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาย ภานุพงศ์ รองจ่าเมือง ชาย แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการ การบริหารการศึกษา
นาง สุวิมล ปานฟอง หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาอังกฤษ
นาย ศุภลักษณ์ ชัยชะนะ ชาย แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ คหกรรมศาสตร์
นาง ผกาวรรณ ผาบสายยาน หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง อติภรณ์ ศรีนันทา หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ การบริหารการศึกษา
นางสาว กวิตา ปัญโญ หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย อมรรัตน์ ปัญโญ ชาย แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ เทคโนโลยีทางการศึกษา
นางสาว ประภัสรา ม่วงคำ หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง ทิชชากร อนันตกุล หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการ คอมพิวเตอร์
นาย อลงกรณ์ ไชยหมอน ชาย แม่ฮ่างวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว อาภาพร กรัณสิริพงศ์ หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
ว่าที่ร้อยตรี บุพรัตน์ กาตาบุตร ชาย แม่ฮ่างวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พัฒนาสังคม
นาย วัชราวุฒิ กลมไล ชาย บ้านหลวงใต้ ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ การบริหารการศึกษา
นางสาว ประภัสสร คุณแล หญิง บ้านหลวงใต้ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นางสาว ปรียาภรณ์ ไชยมงคล หญิง บ้านหลวงใต้ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว กุลรภัส สานะ หญิง บ้านหลวงใต้ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บริหารการศึกษา
นาย สถาปัตย์ เครือวงศ์ ชาย บ้านหลวงใต้ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว สุกัญญา ใจวนะ หญิง บ้านหลวงใต้ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย สำราญ วันตัน ชาย บ้านหลวงใต้ ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว มาร์ริสา โกมินทร์ หญิง บ้านหลวงใต้ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การพัฒนาชุมชน
นางสาว วิภารัตน์ วงค์ใหญ่ หญิง บ้านหลวงใต้ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว ออมชนก สร้อยสุวรรณ หญิง บ้านหลวงใต้ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ เคมี
นางสาว สุทธิญา เจริญทะขิล หญิง บ้านหลวงใต้ พนักงานธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
นาย นราธิป เตชะฤทธิ์ ชาย บ้านหลวงใต้ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม
นาย วรริทธิ์ กันชาติ ชาย บ้านแม่ตีบ ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารจัดการการศึกษา
นางสาว กานต์รวี บุญตันบุตร หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย ชาญวิทย์ แสงแก้ว ชาย บ้านแม่ตีบ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว รุจิรา อักษร หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย บุญเกิด ทาบุญเป็ง ชาย บ้านแม่ตีบ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ศิลปะ
นาง ชนกมาศ ชมชื่น หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว อัญชนา เตวิชัย หญิง บ้านแม่ตีบ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว สุธิรา คำวัง หญิง บ้านแม่ตีบ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว พิชญาภา สอนสร้อยทอง หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว เปมิกา เมษสุวรรณ หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นาง มะลิวัลย์ โยธา หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว สุกัญญา สลอบแสง หญิง บ้านแม่ตีบ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาย อนัติยา เชียงทอง ชาย บ้านแม่ตีบ ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์
นางสาว ศิรินุช ยุทธแสน หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว อัจฉรา อ่องประกิจ หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ชำนาญการ อื่นๆ
นางสาว วิลาวัลย์ จิตต์มั่น หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ชำนาญการ ปฐมวัย
นาย อนุสร รักสนิท ชาย บ้านแม่ตีบ ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว กาญจนา จันทร์สิงห์ หญิง บ้านแม่ตีบ ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาย พีรพล ใจกล้า ชาย บ้านทุ่ง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย จักรินทร์ กาวิโล ชาย บ้านทุ่ง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย รณกร ชัยรังษี ชาย บ้านทุ่ง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นาง ปราณี ศรีธิ หญิง บ้านทุ่ง ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาย คมอรัญ วันเก๋ ชาย บ้านทุ่ง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว สมจิตร สากล หญิง บ้านทุ่ง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย แก้วมูล วงค์มณีวรรณ ชาย บ้านทุ่ง ช่างไม้ชั้น 4 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว รพีพรรณ แก้วดวงดี หญิง บ้านทุ่ง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว ฑีวรัตร ใจรัก หญิง บ้านทุ่ง ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พัฒนาการเด็ก
นาย จีรพงษ์ ใจรัก ชาย บ้านทุ่ง ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ เคมี
นาย วีรยุทธ์ ควรคิด ชาย บ้านอ้อน ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ การบริหารการศึกษา
นาย พรชัย ธิอินโต ชาย บ้านอ้อน ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บริหารการศึกษา
นาย ธีรวิศิฎฐ์ วงค์บุตร ชาย บ้านอ้อน ครู ชำนาญการ ชีววิทยา
นาง กัณญภัทร ไชยแก้ว หญิง บ้านอ้อน ครู ชำนาญการพิเศษ ปฐมวัย
นางสาว กัญญารัตน์ สุริยะเสน่ห์ หญิง บ้านอ้อน ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาง เพ็ญศรี อินต๊ะเสน หญิง บ้านอ้อน ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว อรญา ยอดศรี หญิง บ้านอ้อน ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว ปวีณา ก๋าสม หญิง บ้านอ้อน ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว กนายุทธ์ ดั้นเมฆ หญิง บ้านอ้อน ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย ธวัตชัย งามพิง ชาย บ้านอ้อน ครู ชำนาญการ บริหารจัดการการศึกษา
นาย ภาคิน เกษณา ชาย บ้านอ้อน ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การบริหารการศึกษา
นางสาว เสาวลักษณ์ กองเงิน หญิง บ้านอ้อน ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว นริศรา กัลปสันติ หญิง บ้านอ้อน ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง รุ่งนภา เสมอมิตร หญิง บ้านอ้อน ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นางสาว สาวิตรี ปินใจรักษา หญิง บ้านอ้อน ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย จตุพล วรรณวงค์ ชาย บ้านอ้อน ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อุตสาหกรรมศิลป์
นาย กฤษกร ไชยวรรณ์ ชาย บ้านอ้อน ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว ณัฐธิกา กวนเมือง หญิง บ้านอ้อน ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์-เคมี
นาย ธีรัช สายวุฒิกุล ชาย บ้านอ้อน เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว ประทุมทิพย์ คำเหลือง หญิง บ้านสบพลึง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว ณัฐพร สุวรรณพรหม หญิง บ้านสบพลึง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง สรวีย์ ดีสืบชาติตระกูล หญิง บ้านสบพลึง ครู ชำนาญการ คอมพิวเตอร์
นางสาว จิราพร อวดห้าว หญิง บ้านสบพลึง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย ถาวร จอมอินทร์ ชาย บ้านสบพลึง ครู ชำนาญการ การประถมศึกษา
นาง สุพรรษา จอมอินทร์ หญิง บ้านสบพลึง ครู ชำนาญการ คอมพิวเตอร์
นาย เริงชัย ชูบัว ชาย บ้านสบพลึง ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นางสาว พีรยา ตาให้ หญิง บ้านสบพลึง ครู ชำนาญการ การประถมศึกษา
นางสาว นันทิดา วิชญาทรัพย์ หญิง บ้านสบพลึง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว นงคราญ วิรัตน์เกษม หญิง บ้านสบพลึง ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว ปราณี กาชัย หญิง บ้านสบพลึง ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาย อนุสรณ์ ตองอ่อน ชาย บ้านสบพลึง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว พิมลศรี มีทางดี หญิง บ้านสบพลึง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย ่ว่าที่ร้อยตรีธวัชชัย ราชคม ชาย บ้านสบพลึง ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาง รัตนา เมืองแก้ว หญิง บ้านใหม่ ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง วิพา อุดมเพ็ชร หญิง บ้านใหม่ ครู ชำนาญการพิเศษ คหกรรมศาสตร์
นางสาว วรรณิศา คำเป๊ก หญิง บ้านใหม่ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย ขจรศักดิ์ วรรณรักษ์ ชาย บ้านใหม่ ช่างไม้ชั้น 4 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง อรพรรณ วรรณรักษ์ หญิง บ้านใหม่ ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว ศิริพร อ่องประกิจ หญิง บ้านใหม่ เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว พลอยศิริ จันทร์ผา หญิง บ้านใหม่ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาย ธนาณัฐ สุวรรณนาค ชาย บ้านหวด ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาง สุวิชา ลำพูน หญิง บ้านหวด ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย นฤเดช อริยา ชาย บ้านหวด ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาง จุฑามาศ มีเขียน หญิง บ้านหวด ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย ประวิทย์ แสงงาม ชาย บ้านหวด ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อุตสาหกรรมศิลป์
นางสาว สำรวย แก้วก้อน หญิง บ้านหวด ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาง จุนันทิกา ชัยชะนะ หญิง บ้านหวด ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คหกรรมศาสตร์
นาย อัครเดช สารบรรณ์ ชาย ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นางสาว จรรยา คำมาเร็ว หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว มัลลิกา เวียงนาค หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย กฤตพัส ราชศรีชัย ชาย ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ชำนาญการ ดนตรี
นางสาว พิมพ์ธวัล สุวรรณสุระ หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาอังกฤษ
นางสาว ทิวลิป ต้นศิริ หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว ชัชชญา สมงอน หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย ประคอง ปานฟอง ชาย ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว จิรัชยา คำแปง หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว พยอม เครื่องทิพย์ หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาย กฤษฎา สุริยะมณี ชาย ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นาย บุญพัตร อุดมเพ็ชร ชาย ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ชำนาญการพิเศษ อุตสาหกรรมศิลป์
นางสาว ชัชชญา กันทะวงค์ หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นางสาว ศิรภัสสร สว่างสุข หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย ธนกฤต จันต๊ะวงค์ ชาย ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว จุฬารัตน์ แก้วปินตา หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาย มานพ สิทธิกูลนะ ชาย บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว จุฑารัตน์ เทพวัง หญิง บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว ศุภานัน ทองประไพ หญิง บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
นางสาว เกวลิน สมยศ หญิง บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นางสาว อุมาพร บุรพาสิริ หญิง บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การจัดการทั่วไป
นาย สมบูรณ์ อินทาโย ชาย บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว จริยา เสียงเย็น หญิง บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว บุศรินทร์ พุทธวงค์ หญิง บ้านข่อยมิตรภาพสาขาบ้านแม่งาว ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์ทั่วไป
นางสาว สิรินันท์ แก้วยองผาง หญิง บ้านข่อยมิตรภาพสาขาบ้านแม่งาว ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว สโรชา ภูธิเบศน์ หญิง บ้านข่อยมิตรภาพสาขาบ้านแม่งาว ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาง เกศธิดา ยศปินตา หญิง ผาแดงวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว กันทิพรรณ์ กันทิพย์ หญิง ผาแดงวิทยา เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว กนกวรรณ หม้อคำมูล หญิง ผาแดงวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย ชาญชัย จันทร์ทิพย์ ชาย ผาแดงวิทยา ครู ชำนาญการ คอมพิวเตอร์
นาง ชวีรัตน์ ไชยปัญญา หญิง ผาแดงวิทยา ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์
นาย อดิเรก ยอดเมือง ชาย ผาแดงวิทยา ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว พิชญาภา กลิ่นหอม หญิง ผาแดงวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย สินทพ ไชยปัญญา ชาย ผาแดงวิทยา ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นาย อนุพนธ์ คำหล้า ชาย ผาแดงวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาย วรพงษ์ ปัญญาชื่น ชาย ผาแดงวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย นิพนธ์ วันตัน ชาย ผาแดงวิทยา ช่างไม้ชั้น 4 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ รัฐประศาสนศาสตร์
นาง ธิดารัตน์ สอนนาม หญิง ผาแดงวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว สิริกุล กิจสวัสดิ์ไพศาล หญิง บ้านแม่งาวใต้ ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว เพชรา บุญเรือง หญิง บ้านแม่งาวใต้ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นางสาว สิริกุล กิจสวัสดิ์ไพศาล หญิง บ้านแม่งาวใต้สาขาบ้านแม่คำหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว ปณิฌา เหมวรรธนบูรณ์ หญิง บ้านแม่งาวใต้สาขาบ้านแม่คำหล้า ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาย วชิรพล ศิริกุล ชาย บ้านแม่งาวใต้สาขาบ้านแม่คำหล้า ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาย ศุภกิจ หล้าพระบาง ชาย บ้านแม่งาวใต้สาขาบ้านแม่คำหล้า ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บริหารการศึกษา
นางสาว ฐิติชญาน์ สานำ หญิง บ้านห้วยอูน ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง ศิรารัตน์ เรือนนาค หญิง บ้านห้วยอูน ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์
นาง เบญจวรรณ พันโนลิด หญิง บ้านห้วยอูน ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นาย เฉลิมชัย พันโนลิด ชาย บ้านห้วยอูน ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาย สุริยวัฒน์ วันดี ชาย บ้านห้วยอูน ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว วัชรากร จำรัส หญิง บ้านห้วยอูน ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาย มนัส ฉัตรเงิน ชาย บ้านห้วยอูน ช่างไม้ชั้น 4 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ รัฐประศาสนศาสตร์
นางสาว อรชร หงษ์ยี่สิบหก หญิง บ้านห้วยอูน ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว ดวงกมล เชียงทอง หญิง บ้านห้วยอูน ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาง ศิรินภา แก่นแก้ว หญิง บ้านห้วยอูน เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
นางสาว ปาณิสรา ญาณโชติชนาภัทร หญิง บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์
นางสาว สิรีธร วงศ์อินทวัง หญิง บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การศึกษาปฐมวัย
นาย สนธยา แสงศรีจันทร์ ชาย บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว ชมัยพร ชูสุภาวดี หญิง บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย พร้อมพงษ์ ไชยชนะ ชาย บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ คอมพิวเตอร์
นาย พงษกร สายบุญเรือง ชาย บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว ชลพิชา ณ ลำปาง หญิง บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย นัฐวุฒิ จิตรจักร์ ชาย บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครู ชำนาญการ คอมพิวเตอร์
นาง ปวิตา แสนเมืองใจ หญิง บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย ประเสริฐ ไพรพนาพฤกษ์ ชาย บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นางสาว กรรณิการ์ นาต๊ะ หญิง บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว ดาราพร ปูดู หญิง บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว เบญจวรรณ ชัยสวัสดิ์ หญิง บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาย พีระวัฒน์ ขัดฝั้น ชาย อนุบาลห้างฉัตร รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาย สมโภช จำปาทิพย์ ชาย อนุบาลห้างฉัตร ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว ดวงพร สิทธิกูลนะ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการ หลักสูตรและการสอน
นาง ชโลบล แลกันทะ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง ปวันรัตน์ วิภาจักษณกุล ชาย อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ สุขศึกษา
นาง วิริยา สุวรรณมัย หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการ หลักสูตรและการสอน
นางสาว ธวัลรัตน์ บุญยะสมภพ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง ทิพวรรณ สดเอี่ยม หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นางสาว ศุภราภรณ์ วงศ์ชัชวาลย์ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาอังกฤษ
นาง อัจฉราภรณ์ แสนกันธิ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง วิลาวัลย์ ชัยปัญญา หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาย รัตนตรัย ศรีมี ชาย อนุบาลห้างฉัตร ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาย สมศักดิ์ มะโนคำ ชาย อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ ดนตรี
นาย สงบ ใจจูญ ชาย อนุบาลห้างฉัตร ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ เคมี
นาง กิ่งเพชร แสนคำ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการ การศึกษาพิเศษ
นางสาว แสงเดือน ศิริบาล หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย พิสุทธิ์ ซองการ ชาย อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ณัฐนันท์ คันธรักษ์ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ เคมี
นาง จริยา ไชยพรม หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง ธิติมา ศรีพุ่ม หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว วรางคณาง ปะพบบุญ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง นาคอนงค์ มูลประเสริฐ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการ สังคมศึกษา
นาง ปรารถนา ปัณนะพงษ์ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ สุขศึกษา
นาง รัฐติกา พันธ์ชน หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง ประภัสสร หน่อแดง หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว รณัชฌา ทาหลี หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การศึกษาปฐมวัย
นางสาว นาถชนก วังใจฟู หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นาง กาญจนา สันเมืองมูล หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการ การบริหารการศึกษา
นาย นิวัฒน์ สันเป็ง ชาย อนุบาลห้างฉัตร ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่มีวิชาเอก
นางสาว ปวิชญา อินทะจักร หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว สนธยา หล่อเสถียร หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ หลักสูตรและการสอน
นาง พรทิพย์ นัยเนตร หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง ยุพา ทองสุข หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง นุรินทร์ เชื้อดวงทิพย์ หญิง อนุบาลห้างฉัตร พนักงานบริการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่มีวิชาเอก
นางสาว วรนุช ต๊ะใจ หญิง อนุบาลห้างฉัตร พนักงานบริการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาย ฌราวุฒิ คงธนพิชิต ชาย อนุบาลห้างฉัตร ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาง มัทรี มิ่งเชื้อ หญิง อนุบาลห้างฉัตร เจ้าพนักงานธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ รัฐประศาสนศาสตร์
นางสาว สุตาภัทร เกตุวงษ์ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว โสภิตา ใจกล้า หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย เอกรินทร์ บัวมาตย์ ชาย อนุบาลห้างฉัตร ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นางสาว มีนาวัลย์ เทียนเงิน หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย ชาติณรงค์ มณีมูล ชาย ชุมชนบ้านแม่ฮาว ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว ขวัญธิดา ลือชัย หญิง ชุมชนบ้านแม่ฮาว ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย ศิรวิทย์ เอื้อประเสริฐ ชาย ชุมชนบ้านแม่ฮาว ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาง ปราณี ราชาตัน หญิง ชุมชนบ้านแม่ฮาว ครู ชำนาญการ ปฐมวัย
นางสาว ชัชฎา ใจมาบุตร หญิง ชุมชนบ้านแม่ฮาว ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การจัดการทั่วไป
นางสาว อรอุมา แก้วสว่าง หญิง ชุมชนบ้านแม่ฮาว ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาย ผัดแก้ว แสงบุญเรือง ชาย ชุมชนบ้านแม่ฮาว ช่างไม้ชั้น 3 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว สกาวรัตน์ ผาวงศ์ หญิง ชุมชนบ้านแม่ฮาว ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว วิราวรรณ เมืองหล้า หญิง ชุมชนบ้านแม่ฮาว เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์ทั่วไป
นาย สุทธิเกียรติ ยศสุรินทร์ ชาย บ้านปันง้าว ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ดนตรี
นาง ถนอมศรี ศรีกอนติ หญิง บ้านปันง้าว ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นางสาว ศศิธร พรจำรัส หญิง บ้านปันง้าว ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง ธนพร กันธิดา หญิง บ้านปันง้าว ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การศึกษาปฐมวัย
นาง วาสนา ฉัตรตันใจ หญิง บ้านปันง้าว ครู ชำนาญการพิเศษ เทคโนโลยีทางการศึกษา
นาย สมพงษ์ ชาวเขลางค์ ชาย บ้านปันง้าว นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว กรรณิการ์ ยาสิทธิ์ หญิง บ้านปันง้าว ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว สุกัญญารัตน์ สัตย์มาก หญิง บ้านปันง้าว เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ เทคโนโลยีการจัดการระบบสารสนเทศ
นางสาว อารียา สุปินะ หญิง บ้านปันง้าว ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย พรภวิษย์ ซองการ ชาย บ้านปันง้าว ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย พีรวิชญ์ คำกระจาย ชาย บ้านสันทราย ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว ภาวินี คุณชมภู หญิง บ้านสันทราย ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว อรอุมา เสนาถี หญิง บ้านสันทราย ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นางสาว สุนิสา ลอยเลิศ หญิง บ้านสันทราย ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง ปราณี ห่อทอง หญิง บ้านสันทราย ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง ภัทรา ปากกล้า หญิง บ้านสันทราย ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว ชุลีพร คำเรือน หญิง บ้านสันทราย ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นาง ศิริลักษณ์ แก้วนันไชย หญิง บ้านสันทราย ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย ประภาส แก้วนันไชย ชาย บ้านสันทราย นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาง นฤมล อุตมะ หญิง บ้านแม่ตาลน้อย - ปางปง ปางทราย ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง นิตยา ไชยมูล หญิง บ้านแม่ตาลน้อย - ปางปง ปางทราย ครู ชำนาญการ การประถมศึกษา
นาง ดวงสมร ชมภู หญิง บ้านแม่ตาลน้อย - ปางปง ปางทราย ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว ทิพวรรณ ยิ่งนอก หญิง บ้านแม่ตาลน้อย - ปางปง ปางทราย ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นางสาว จันทนา วงศ์อุตร์ หญิง บ้านแม่ตาลน้อย - ปางปง ปางทราย พนักงานธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย ชาติ ศรีชุ่มใจ ชาย บ้านแม่ตาลน้อย - ปางปง ปางทราย นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาย สันติพงษ์ ชุ่มเชย ชาย ปงยางคก (ทิพย์ช้างอนุสรณ์) ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ยุภาณี ศรีตาบุตร หญิง ปงยางคก (ทิพย์ช้างอนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นางสาว ชไมพร สุริยาสม หญิง ปงยางคก (ทิพย์ช้างอนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นางสาว ช่อทิพย์ ทิปิง หญิง ปงยางคก (ทิพย์ช้างอนุสรณ์) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว ชนัญญา คงเพชร หญิง ปงยางคก (ทิพย์ช้างอนุสรณ์) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย กฤตภัฏ สันวงศ์ ชาย ปงยางคก (ทิพย์ช้างอนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นางสาว พิมพ์ชนก ฝั้นสืบ หญิง ปงยางคก (ทิพย์ช้างอนุสรณ์) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การศึกษาปฐมวัย
นางสาว ฤชุอร ฟองตา หญิง ปงยางคก (ทิพย์ช้างอนุสรณ์) ครู ชำนาญการ หลักสูตรและการสอน
นาง เรวดี ปัญญาไชย หญิง ปงยางคก (ทิพย์ช้างอนุสรณ์) ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง พรรณพร ซองการ หญิง ปงยางคก (ทิพย์ช้างอนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง นวลสวาท ไปเร็ว หญิง ปงยางคก (ทิพย์ช้างอนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การบริหารการศึกษา
นาง ครองรวีย์ วังไชยเลิศ หญิง ปงยางคก (ทิพย์ช้างอนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ศิลปะ
นางสาว ยุพาภรณ์ วงศ์เขียว หญิง ปงยางคก (ทิพย์ช้างอนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การศึกษาปฐมวัย
นาย สมคิด อินถา ชาย ปงยางคก (ทิพย์ช้างอนุสรณ์) ช่างไม้ชั้น 4 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาย อนุชา มณีมูล ชาย ปงยางคก (ทิพย์ช้างอนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ พลศึกษา
นางสาว จิรุกาญจน์ คำลือ หญิง ปงยางคก (ทิพย์ช้างอนุสรณ์) ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ศิลปะ
นาย ภัทรกร กาชาติ ชาย ปงยางคก (ทิพย์ช้างอนุสรณ์) ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อุตสาหกรรมศิลป์
นาง ทัศนา วัจนะประดิษฐ์ หญิง บ้านสัน ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว จรัสพร ไชยเครื่อง หญิง บ้านสัน ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์